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TRC NA WFP WAKUALIANA KUKARABATI MABEHEWA 40 YA MIZIGO
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Waziri wa Ujenzi, Uchukuzi na Mawasiliano Mhandisi Isack Kamwelwe akikata utepe wakati wa hafla ya utiaji saini Makubaliano

ya mkataba wa ukarabati wa mabehewa 40 ya mizigo kati ya Shirika la Reli Tanzania — TRC

na Shirika la Mpango wa Chakula

Duniani — WFP katika karakana ya reli makao makuu TRC Dar es Salaam hivi karibuni 2019. Picha zaidi Ukurasa 2.
WAZIRI MKUU MSTAAFU KENYA RAILA ODINGA AMPONGEZA RAIS MAGUFULI KWA UJENZI WA RELI YA KISASA — SGR

Waziri mkuu mstaafu wa
Kenya Mhe. Raila 0Odinga
atembelea mradi wa ujenzi
wa reli ya kisasa — SGR
kipande cha Dar es Salaam —
Morogoro hivi karibuni 2019.

Mhe. Odinga amefurahishwa
na kutoa pongezi kwa Rais wa
Jamhuri ya Muungano wa
Tanzania Dkt. John Pombe
Magufuli kwa uamuzi wa
kujenga reli ya kisasa - SGR
ambayo ina umuhimu katika
kuchochea maendeleo ya
uchumi, viwanda na biashara
Tanzania na nchi jirani za
Afrika Mashariki.

Kwa Maelezo zaidi piga Simu ya Bure 0800 11 00 42 au tembelea www.trc.co.tz v
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SAVING
LIVES
CHANGING
LIVES

[ Mkurugenzi Mkuu wa Shirika la Reli Tanzanla Ndugu Masan]a Kungu Kadogosa (kulla)
akimuelezea Waziri Mkuu Mstaafu nchini Kenya Mhe. Raila Odinga (wa pili kushoto) kuhusu
Maendeleo ya Mradi wa Ujenzi wa Reli ya Kisasa - SGR alipofanya ziara kuona mradi wa SGR
katika eneo la Ilala jijini Dar es Salaam hivi karibuni 2019.

Mwenyekiti wa Bodi
ya Wakurugenzi TRC
Prof. John Kondoro
akizungumza wakati
wa hafla ya utiaji
saini Makubaliano ya
mkataba wa
ukarabati wa
mabehewa 40 vya
mizigo kati ya Shirika
la Reli Tanzania na
Shirika la Mpango wa
Chakula Duniani -
WFP katika karakana
ya reli makao makuu
TRC Dar es Salaam
hivi karibuni 2019.




Kaimu Mkurugenzi wa Mawasiliano wa Shirika la Reli Tanzania Mhandisi Felix Mutashobya (kushoto) akikabidhi

Vifaa vya Mawasiliano kwa Meneja Msaidizi wa Mradi wa Ujenzi wa Reli ya Kisasa — SGR Morogoro —
Makutupora Singida Mhandisi Christopher Mang'wela (kulia) katika ofisi ya Makao makuu TRC jijini Dar es

alaam hivi karibuni 2019.

WAWAKILISHI WA WAJUMBE WA KAMATI YA MADENI YA KITAIFA WAFANYA ZIARA KATIKA MRADI WA SGR

Kaimu Mkurugenzi wa Miundombinu ya Reli kutoka Shirika la
Reli Tanzania Mhandisi Felix Nlalio (kulia) akiwaonesha
wawakilishi wa wajumbe wa kamati ya Madeni ya Kitaifa
mabehewa maalum yanayotumika kumwaga kokoto juu ya
reli ya kisasa zilizopo eneo la Soga Kibaha mkoani Pwani hivi
karibuni 2019
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Meneja Msaidizi Mradi wa Ujenzi wa Reli ya Kisasa — SGR
Dar — Moro Mhandisi Ayoub Mdachi (kulia) akiwaelezea
wawakilishi wa wajumbe wa kamati ya Madeni ya Kitaifa
kuhusu stesheni ya reli ya kisasa - SGR inayojengwa eneo la
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_ TRC YAANZA UTEKELEZAJI WA MAKUBALIANO YA TRC NA WFP KUKARABATI MABEHEWA 40

Shirika la Reli Tanzania laanza
utekelezaji wa makubaliano
yaliyotiliwa saini kati ya Shirika la
Reli Tanzania — TRC na Mpango wa
Chakula Duniani — WFP kukarabati
Mabehewa 40 vya Mizigo ili
kuongeza ufanisi katika huduma za
usafirishaji wa mizigo hivi karibuni
Machi 2019.

Utekelezaji wa makubaliano hayo
umeanza kufanyika baada vya
kuundwa kamati maalum kwa
lengo la kuona namna kazi ya
ukarabati  itafanyika  ikiwemo
kujenga karakana mpya katika
kiwanda cha Mataruma kilichopo
eneo la Pugu jijini Dar es Salaam.
Aidha Shirika linaendelea na
Ukarabati wa Mabehewa 200 ya

Kaimu Mkurugenzi wa Mitambo TRC Mhandisi Lameck Magandi (wa p||| kulla) Mizigo kwa awamu ya kwanza kati
akiwaelezea wajumbe wa kamati ya utekelezaji wa ukarabati wa Mabehewa 40 ya mabehewa 700 _Va“VO katika
ya Mizigo kati ya TRC na WFP kuhusu hatua za ukarabati Mabehewa katika Mpango wa ukarabati.

karakana ya reli Makao makuu ]|]|n| Dar es Salaam hivi karibuni 2019.

Wajumbe wa kamati maalum ya utekelezaji wa makubaliano kati ya Shirika la Reli Tanzania - TRC -

na Mpango wa Chakula Duniani - WFP kukarabati mabehewa 40 ya Mizigo wakikagua behewa
ambalo lipo katika hatua za ukarabati katika karakana kuu ya reli Makao makuu TRC jijini Dar es
Salam hivi karibuni 2019.
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TRC YAENDELEA NA ZOEZI LA ULIPAJI FIDIA KWA WANANCHI WALIOPITIWA NA MRADI WA SGR

.- Afisa wa Shirika la Reli
\ Tanzania - TRC Bwana
Yusuph Mrisho

akimhudumia Bwana
Fidelis Tairo mmoja wa
wananchi wa eneo la
Kikongo mkoani Pwani
ambao maeneo Yyao
yametwaliwa kupisha
Ujenzi wa Reli vya
Kisasa - SGR ili aweze
kupata Malipo ya fidia
ya ardhi hivi karibuni
2019.
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Maafisa wa Shirika la Reli Tanzania wakiendelea na zoezi la ulipaji fidia kwa wananchi
B wa Kikongo mkoani Pwani kwa ajili ya kupisha Mradi wa Ujenzi wa Reli ya Kisasa - SGR
kipande cha Dar es Salam - Morogoro hivi karibuni 2019.
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